Facebook Auto Post 1.7.9

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
:79: chac kieu nay - lam video huong dan het cho de - dua bai ko ai lam dc nhi:19:

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
:79: chac kieu nay - lam video huong dan het cho de - dua bai ko ai lam dc nhi:19:
:40: mà đúng là cái này ko có hướng dẫn cụ thể cũng nhiều người ko làm được mà.
Mà code này xài tạm thôi chứ cũng không có ngon đâu nên mem nào xài mà ko ưng ý cấm chửi hay nói này nói kia. Share cho dùng thì dùng được thì xài ko dùng được thì next qua. Ko lại đi lang thang rêu rao mệt lắm.

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Mà code này xài tạm thôi chứ cũng không có ngon đâu nên mem nào xài mà ko ưng ý cấm chửi hay nói này nói kia. Share cho dùng thì dùng được thì xài ko dùng được thì next qua. Ko lại đi lang thang rêu rao mệt lắm.
:80:dung ko ngon thi quay qua bao nay no - cung met nhi

Thành viên năng động
đúng oy hok có hướng dẫn này chắc hok biết bao giờ mới xài được lun. Mà nó chỉ load được nhóm của mình quản lý thôi chứ đâu có load được nhóm mình là thành viên đâu đúng hok anh. Với nếu dùng nó là phải onl facebook còn nếu out facebook thì phải xác thực app lại. Bất tiện thiệt

Thành viên mới
có thể miêu tả hay có link bán ko - đưa mình xem cho dễ
Chỉ là nghĩ trong đầu vậy thôi, chứ không biết là có hay không và cũng chưa thấy cái đó bao giờ nên mới hỏi?

Thích: David An
Thành viên năng động
e ko post được bài
(#200) insufficient permission to post to target on behalf of the viewer.

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
cái này mình ko dùng nên ko rõ thế nào nhưng mà bữa test sơ qua thì nó chỉ load và đăng được ở nhưng trang,nhóm do tài khoản facebook đó làm quản trị thôi.

Thành viên năng động
dạ hèn gì em tưởng em làm sai gì chứ
cái này mình ko dùng nên ko rõ thế nào nhưng mà bữa test sơ qua thì nó chỉ load và đăng được ở nhưng trang,nhóm do tài khoản facebook đó làm quản trị thôi.
mà mỗi lần đăng xuất xong vào lại phải add lại tài khoản hả anh

Thành viên mới
Khi add nhóm vào thì bị lỗi này :) là nhóm quản trị luôn mà ko dc ^^ img-2017-09-01-04-11-13-1.png