Hỏi Giúp sửa module laws

Thành viên mới
Mình xin trình bày lại câu hỏi như sau, mong các bạn giúp đỡ.
1. Mình đã cài bản nukeviet 4.1.02
2. Đã cài Module Laws cùng phiên bản
3. Tất cả đều hoạt động bình thường, kể cả trong phần admin và ngoài trang chủ
4. Tuy nhiên, để thêm văn bản mới thì cần phải đăng nhập tài khoản quản trị, vào trang Admin => Chọn module "Laws" => chọn "quản lý văn bản" => sau đó mới có chức năng "thêm văn bản"
Mình muốn đưa chức năng "quản lý văn bản" hoặc chỉ phần "thêm văn bản mới" ra ngoài trang chủ, để user không có quyền quản trị trang cũng có thể thêm được văn bản mới. Giờ không biết bắt đầu từ đâu, bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với!

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
Mình vừa xem thử module này thì thấy Laws thời điểm hiện tại chưa hỗ trợ chức năng bạn nói.
Do đó bạn nên đề xuất với nhà phát triển để họ bổ sung thêm.

Thành viên mới
Anh Anhyeuviolet ơi. Em muốn đưa thêm 1 cột ở văn bản thì làm sao ạ?

Thành viên mới
Mình xin trình bày lại câu hỏi như sau, mong các bạn giúp đỡ.
1. Mình đã cài bản nukeviet 4.1.02
2. Đã cài Module Laws cùng phiên bản
3. Tất cả đều hoạt động bình thường, kể cả trong phần admin và ngoài trang chủ
4. Tuy nhiên, để thêm văn bản mới thì cần phải đăng nhập tài khoản quản trị, vào trang Admin => Chọn module "Laws" => chọn "quản lý văn bản" => sau đó mới có chức năng "thêm văn bản"
Mình muốn đưa chức năng "quản lý văn bản" hoặc chỉ phần "thêm văn bản mới" ra ngoài trang chủ, để user không có quyền quản trị trang cũng có thể thêm được văn bản mới. Giờ không biết bắt đầu từ đâu, bạn nào có kinh nghiệm giúp mình với!
Mình cũng loay hoay mãi cuối cùng làm như thế này thấy cũng ổn, ko biết có giải quyết dc cho bạn hay không ? Cấu hình Module trực tiếp cho tài khoản thành viên muốn quản lý.

Last edited by a moderator: Tám 10, 2017 lúc 7:26 AM