Hỏi về Block văn bản mới (global block_new_laws)

Thành viên năng động
Nếu chúng ta chọn chế độ hiển thị văn bản Ngày ban hành mới lên trên thì sẽ có 1 icon new. Bây giờ e chọn chế độ hiển thị Ngày thêm văn bản mới lên trên. e muốn khi chọn chế độ hiển thị này cũng có icon new hoặc thay đổi màu chữ cũng được. Mong các cao thủ chỉ giúp :80:

Thành viên năng động
Thành viên năng động
E đang hóng, có đại hiệp nào ko? :10:

Thành viên năng động
--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
Up :10:

Thành viên năng động
Ai giúp e với e đang cần :10::80:

Quản trị viên
Lên nào ! :10:

Thành viên năng động
cái này e vẫn đang hóng :10:

Quản trị viên
Nó có sẵn mà :|

Thích: vingheo
Thành viên năng động
Nó có sẵn mà :|
chỉ khi nào mình chọn hiển thị theo chế độ Ngày ban hành mới lên trên thôi. còn chế độ Ngày thêm văn bản mới lên trên thì không có. ý mình là vậy

Quản trị viên
Mình chọn rồi, nó vẫn hiện mình mới nói là có sẵn chứ : |

Thành viên năng động
Mình chọn rồi, nó vẫn hiện mình mới nói là có sẵn chứ : |
Vd: bây bây giờ mình có văn bản ban hàng ngày 29/4/2017. nhưng hôm nay mình mới up lên. Đây là lý do mình chọn chế độ ngày thêm văn bản mới lên trên, chứ ko phải là ngày ban hành văn bản mới. Ban thử lùi ngày bàn hành văn bản lại so với ngày hôm nay xem có hiện icon new ko?

Quản trị viên
Vd: bây bây giờ mình có văn bản ban hàng ngày 29/4/2017. nhưng hôm nay mình mới up lên. Đây là lý do mình chọn chế độ ngày thêm văn bản mới lên trên, chứ ko phải là ngày ban hành văn bản mới. Ban thử lùi ngày bàn hành văn bản lại so với ngày hôm nay xem có hiện icon new ko?
Vậy do ngày tháng bạn set thôi, chứ block nó để hiện "cái mới" cơ mà. Hay là muốn lúc nào cũng new new cả ?

Thành viên năng động
Thì vậy mình mới hỏi xem có cách nào làm được khi: chọn chế độ ngày thêm văn bản mới lên trên không phụ thuộc vào ngày tháng mà vẫn có Icon new. icon này tồn tại trong môt khoảng thời gian nhất định để báo hiệu cho người dùng biết.:15:

Quản trị viên
Ngắn gọn là theo cấu trúc hiện tại của module thì không được nhé :D Nó set cứng trong code rồi.

Thích: vingheo
Thành viên mới
Mở cái file block_new_law.tpl thêm dòng lệnh dưới vào vị trí mà muốn hiển thị icon new.
Code:
<span class="icon_new"></span>

Thành viên mới
Mở cái file block_new_law.tpl thêm dòng lệnh dưới vào vị trí mà muốn hiển thị icon new.
Code:
<span class="icon_new"></span>
Giải đáp yêu cầu quá chuẩn