Share Mẫu tin trang thanhlinh.net

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
ai cần thì tham khảo mẫu tin này xem thử nhé. Cho hệ thống tự tạo từ khóa nhé.
nguồn trang: http://thanhlinh.net/
Code:
<?xml version="1.0" encoding="UTF-8"?>
    <config>
        <title>ThánhLinh.Net</title>
        <host_url>http://thanhlinh.net/</host_url>
        <logo></logo>
        <block_pattern>li[class=views-row]</block_pattern>
        <block_title>span[class=field-content]</block_title>
        <block_title_remove></block_title_remove>
        <block_title_replace></block_title_replace>
        <block_url>a</block_url>
        <block_hometext></block_hometext>
        <block_hometext_remove></block_hometext_remove>
        <block_hometext_replace></block_hometext_replace>
        <block_thumb></block_thumb>
        <block_thumb_alt></block_thumb_alt>
        <block_thumb_attribute></block_thumb_attribute>
        <detail_bodyhtml>div[class=content]</detail_bodyhtml>
        <detail_bodyhtml_remove>&nbsp;Tải về máy:&nbsp;,a,div[id=header-top],span[class=print_html],span[class=print_mail],a[id=text_resize_decrease],div[class=view],div[class=block-wrapper].div[id=footer-wrapper],ul[class=menu],div[id=block-block-4] div[class=content]</detail_bodyhtml_remove>
        <detail_bodyhtml_replace>Quý vị là vị khách,Chúa Giêsu yêu.,Trang web được thăm viếng,lần từ ngày 01/05/2002,Cám ơn Quý vị đã ghé thăm.,Xin Thiên Chúa chúc lành cho Quý vị.</detail_bodyhtml_replace>
        <detail_bodyhtml_attribute></detail_bodyhtml_attribute>
        <detail_hometext></detail_hometext>
        <detail_hometext_remove></detail_hometext_remove>
        <detail_hometext_replace></detail_hometext_replace>
        <detail_author></detail_author>
        <detail_author_replace></detail_author_replace>
    </config>
cấu hình nguồn tin tham khảo:

Attachments

Thành viên năng động
bạn ơi mình khôngcài được mẫu nhóm tin này mình đã lik và cài đặc thì báo là cài đặc thành công nhưng khi ra hiển thị nó vẫn báo là chưa cài đặc mong bạn giúp đỡ ạ

Thành viên năng động
Tr cài bình thường mà

Thành viên năng động
Tr cài bình thường mà

đây là tk mình nhé bạn mình đã tạo một tk: admin01 mk: admin01 phiền bạn vào kiểm tra giúp hai mẫu thanhlinh.net mình mới cài hôm qua và mẫu xuanhaf.net nha trang xuanha.net mình chỉ lấy được 2 nguồn tin thôi còn nguồn ducme thì mình không lấy được vì nó cứ báo là không tìm được khối bao ngoài ạ. xin cảm ơn và mong được giúp đỡ.

Thành viên năng động
đây là tk mình nhé bạn mình đã tạo một tk: admin01 mk: admin01 phiền bạn vào kiểm tra giúp hai mẫu thanhlinh.net mình mới cài hôm qua và mẫu xuanhaf.net nha trang xuanha.net mình chỉ lấy được 2 nguồn tin thôi còn nguồn ducme thì mình không lấy được vì nó cứ báo là không tìm được khối bao ngoài ạ. xin cảm ơn và mong được giúp đỡ.
chết oy Tr hok có rành cái này á. Nhờ anh @Bầu Đá xem xem thử

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
mình cũng ko biết đâu. Vì cũng chẳng biết trang nào để mà vào cho dù có biết tài khoản

Thành viên mới
Thí chủ có link không? Cho @Bầu Đá link đê để check.

Thành viên năng động
Nhờ mọi người giúp đỡ mẫu tin này với ạ!
em vừa up mẫu tin thanhlinh.net lên thì nhận được lỗi cảnh báo của hệ thống sau:

 Thông báo từ Hệ thống
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): /home/thapsang/public_html/uploads/leechnews/ini/thanhlinh.net.ini:18: parser error : Entity 'nbsp' not defined in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): <detail_bodyhtml_remove>nbsp;Tải về máy:nbsp;,a,div[id=header-top],span in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): ^ in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): /home/thapsang/public_html/uploads/leechnews/ini/thanhlinh.net.ini:18: parser error : Entity 'nbsp' not defined in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): <detail_bodyhtml_remove>nbsp;Tải về máy:nbsp;,a,div[id=header-top],span in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Lỗi cảnh báo
Lỗi cảnh báo: simplexml_load_file(): ^ in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 495
Nên chú ý
Nên chú ý: Undefined index: host_url in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 499
Nên chú ý
Nên chú ý: Undefined index: title in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 513
Nên chú ý
Nên chú ý: Undefined index: host_url in file /modules/leechnews/admin.functions.php on line 515
table end

vậy là nó không cho cài luôn.
mong anh em giúp đỡ cách khắc phục ạ!!

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
Sửa lại chút chứ như file ban đầu ở trên thì sẽ không cài được :D

Attachments