Share [Module][NukeViet 4.x] Thay đổi Site Key

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
Gửi các bạn module Sitekey Changer dành cho NukeViet 4.x (Test đến NV 4.1 Beta).

Chức năng của module : Thay đổi sitekey cho NukeViet

Khi nào cần dùng Module này :
+Khi bạn được share/bán một bộ "full code" mà không tin tưởng lắm về độ an toàn của code.
+Khi bạn thích thay Sitekey của NukeViet.
Khuyến cáo :
+ Bạn sẽ phải tự chịu mọi rủi ro nếu có khi tiến hành thay đổi Sitekey thông qua module này.
+ Chỉ nên thay sitekey một lần duy nhất, khi bắt buộc. Xoá module khỏi hệ thống khi đã thay đổi xong.
+ Các user sẽ bị logout ngay sau khi thay đổi sitekey hoàn tất.

+++++ Nên hết sức cẩn thận.

Cài đặt : Tự động hoặc thủ công.

Tải về: Phần đính kèm.

Attachments

:62:

Thích: anhyeuviolet
Thành viên năng động
TÔi đang dùng nukeviet4.1 beta sau này nukeviet có key liệu site tôi có bị trục trặc ko khi dũ liệu đã nhiều

Quản trị viên
TÔi đang dùng nukeviet4.1 beta sau này nukeviet có key liệu site tôi có bị trục trặc ko khi dũ liệu đã nhiều
Không hiểu câu hỏi của bạn lắm. Nhưng nếu site đó do chính bạn xây dựng thì không cần thay sitekey làm gì.
Còn cơ bản, sitekey này không ảnh hưởng đến các loại dữ liệu như bài viết, hình ảnh, chỉ ảnh hưởng đến các phần: Tài khoản và mật khẩu FTP, phiên làm việc (Session).

Thành viên mới
Thành viên năng động
Gửi các bạn module Sitekey Changer dành cho NukeViet 4.x (Test đến NV 4.1 Beta).

View attachment 788

Chức năng của module : Thay đổi sitekey cho NukeViet

Khi nào cần dùng Module này :
+Khi bạn được share/bán một bộ "full code" mà không tin tưởng lắm về độ an toàn của code.
+Khi bạn thích thay Sitekey của NukeViet.
Khuyến cáo :
+ Bạn sẽ phải tự chịu mọi rủi ro nếu có khi tiến hành thay đổi Sitekey thông qua module này.
+ Chỉ nên thay sitekey một lần duy nhất, khi bắt buộc. Xoá module khỏi hệ thống khi đã thay đổi xong.
+ Các user sẽ bị logout ngay sau khi thay đổi sitekey hoàn tất.

Cài đặt : Tự động hoặc thủ công.

Tải về: Phần đính kèm.
:laluot-25:

Thành viên năng động
4.0.29 dùng được không bác!

Quản trị viên
4.0.29 dùng được không bác!
Được bạn ạ.

Thành viên năng động
sitekey này là gì nhỉ? tớ chẳng hiểu gì cả, có phải nó giống số cmnd không @anhyeuviolet ?

Quản trị viên
sitekey này là gì nhỉ? tớ chẳng hiểu gì cả, có phải nó giống số cmnd không @anhyeuviolet ?
Bạn hiểu nó là CMND của một code NukeViet cũng được.
Nó đóng vai trò lớn trong phần bảo mật, bao gồm việc là một thành phần trong cấu trúc mã hoá ở những khu vực nhất định của Website.