Modun laws bị lỗi chuyển trang

Thành viên năng động
Mình bị lỗi: khi chuyển trang modun laws thì bị lỗi 404, ai có bị cái này ko. mình sài modun laws mới nhất ko dụng gì vào code cả, ai biết chỉ giùm với.:80:

Thành viên năng động
Không chấp nhận lỗi chuyển trang
mình có 3 văn bản, cấu hình mỗi trang chỉ hiển thị 2 văn bản thì nó như này
trang 1
trang 2

Thành viên năng động
Em đang sử dụng cái này, cũng không bị

Thành viên năng động
Em đang sử dụng cái này, cũng không bị
Sao kỳ vậy. mình cai modun laws mới để test thì ko có hiện tượng này. ko biết là do gì đây. E mò lại xem mình co sai sót chỗ nào ko? copy code mới thay code cũ mà vẫn bị vậy :mad:

Thành viên năng động
Sao kỳ vậy. mình cai modun laws mới để test thì ko có hiện tượng này. ko biết là do gì đây. E mò lại xem mình co sai sót chỗ nào ko? copy code mới thay code cũ mà vẫn bị vậy :mad:
Bác down cả code mới và module Law mới nhất đi, e có thấy sao đâu dùng ngon lắm

Thành viên năng động
Ai chỉ e các chỗ phân trang nó ở đâu trong modun laws đi

Thành viên năng động
E kiểm tra mãi ko biết lỗi này do đâu? trong Admin thì vẫn bình thường, ngoài site thì ko đc. kiếm mãi mà không xong

Thành viên năng động
E đã kiểm tra kỹ lại: nếu cấu hình hiển thị văn bản: Phương án hiển thị là phân theo cơ quan ban hành thì không bị lỗi 404. Còn nếu cấu hình theo các phương án hiển thị khác là dĩnh lỗi 404 liền.

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
E đã kiểm tra kỹ lại: nếu cấu hình hiển thị văn bản: Phương án hiển thị là phân theo cơ quan ban hành thì không bị lỗi 404. Còn nếu cấu hình theo các phương án hiển thị khác là dĩnh lỗi 404 liền.
Lỗi trang chủ ah bạn ?
Mình có bị thế đâu :(

Thành viên năng động
Lỗi trang chủ ah bạn ?
Mình có bị thế đâu :(
uh. mình không biết lỗi ở đâu nữa, cài bản mới test thì không thấy gì. mình cũng copy code modun laws cài đè lên mà vẫn không được.