Ý tưởng Thêm phần hiển thị nhiều ảnh trong chi tiết sản phẩm

Thành viên mới
Mình thấy khi ảnh được hiển thị trực quan như thế này thì sẽ hiệu quả hơn. Mọi người thấy sao ạ.

Last edited by a moderator: Tám 6, 2017 lúc 8:39 PM
Thích: David An
Thành viên năng động
Đã có rồi bạn. Tìm đọc đi

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Mình thấy khi ảnh được hiển thị trực quan như thế này thì sẽ hiệu quả hơn. Mọi người thấy sao ạ.
https://forum.nuke.vn/threads/Cloud-Zoom-su-dung-anh-nho-dang-slider-de-zoom-anh.24/
tùy chỉnh lại css nha

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Đã có rồi bạn. Tìm đọc đi
bác post mà k nhớ thì ai nhớ

Thành viên năng động
Caí đó không như yêu cầu của bạn ý, hỏi không rõ ràng thì tốt nhất đọc hết các tin trong chuyên mục mình cần trợ giúp

Thành viên mới
Caí đó không như yêu cầu của bạn ý, hỏi không rõ ràng thì tốt nhất đọc hết các tin trong chuyên mục mình cần trợ giúp
Ôi, vậy là lỗi do mình rồi !!

Thành viên mới
Trước khi mình post bài lên đây để tham khảo ý kiến mọi người là mình đã lục lọi khắp nơi rồi nhưng không thấy !

Thành viên năng động
Trước khi mình post bài lên đây để tham khảo ý kiến mọi người là mình đã lục lọi khắp nơi rồi nhưng không thấy !
Lần sau nhớ kèm theo link của site mà bạn cần nhé. Chụp hình được mà lại sao không chép cái lnk cho nhanh và dễ hiểu :31:

Thích: nvnghiem
Thành viên mới
Lần sau nhớ kèm theo link của site mà bạn cần nhé. Chụp hình được mà lại sao không chép cái lnk cho nhanh và dễ hiểu :31:
Vâng. Link trang web đây ạ. http://www.luckyloushoes.com

Thành viên năng động
Làm theo DH như link của David An đưa

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
Có cái này cần làm rõ ra, đó là shops cho phép hiển thị những "hình ảnh khác" ra khi xem sản phẩm.
Câu hỏi đặt ra thường liên quan tới hiệu ứng nào đó để liệt kê các hình ảnh đó ra.
Do đó nếu muốn "sao chép" chức năng đó thì ý anh hoanglongvnpt như trên, đưa link ra là hay nhất.
Vì nếu chỉ đưa cái hình thì, oke, trả lời là làm được.
Nhưng cụ thể là làm như thế nào thì có chúa mới biết :16:

Thành viên mới
Có cái này cần làm rõ ra, đó là shops cho phép hiển thị những "hình ảnh khác" ra khi xem sản phẩm.
Câu hỏi đặt ra thường liên quan tới hiệu ứng nào đó để liệt kê các hình ảnh đó ra.
Do đó nếu muốn "sao chép" chức năng đó thì ý anh hoanglongvnpt như trên, đưa link ra là hay nhất.
Vì nếu chỉ đưa cái hình thì, oke, trả lời là làm được.
Nhưng cụ thể là làm như thế nào thì có chúa mới biết :16:
Theo ý mình thì đối với shop, phần hình ảnh khác nên đặt cạnh hình ảnh đại diện chính. Hơn nữa, đặt bên trái như hình mình đưa ở trên sẽ trực quan hơn khi xem. Và hiệu ứng như bạn anhyeuviolet nói thì mình nghĩ càng đơn giản càng tốt, quan trọng là hiện tầm 3-5 hình để quan sát chứ cũng không cần hiệu ứng màu mè làm gì.

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
có link san ma

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
kha nang sao chep lai thi tam duoc - chi khac css