Trời mưa nên ở nhà dạo web vô tình thấy ... hj hok biết có share hok nhỉ ? :P

Thành viên năng động
thích cái giao diện mobile này quá chỉ Tr làm với.
Nay trời mưa hoài hok đi đâu được dạo dạo mấy cái link demo của các anh xem có gì mới lạ hok thì thấy được cái theme này http://bauda.nukeviet.store/tonghop/ mà đang làm thì phải hok biết làm xong có share hem ta :p Trang này của anh nào đang làm có thể tiện thể chỉ Tr làm với được hok ạ vì Tr làm được phần menu rồi giờ làm sao cho nó có nội dung nữa á.

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
mới up lại site lúc sáng thím à. @@

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Trinh ơi trinh ở đâu thế? Gia nhập đội của a đê, đội code của a thiếu 1 em nữ @@

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
em nữ này thất thường lắm đấy bác :))

Thành viên năng động
Tr có biết code đâu anh

Thành viên năng động
Trinh ơi trinh ở đâu thế? Gia nhập đội của a đê, đội code của a thiếu 1 em nữ @@

Chế đó :11:

Thành viên năng động
Coi chừng Trinh thám :15:

Thành viên mới
ây ây máy BÁC xem có lẽ diễn đàn nầy cần mấy em vào có khi vui vẻ hơn ấy nhỉ. :82:
Em định nhờ mà ngại quá ko giám add lên forrum. Sợ các bác lại nói khộng chịu tìm kiếm. Tìm mãi rồi thành ra tự mình fix lại XONG HEEEEEE
:laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03::laluot-03:

Thành viên mới
em nữ này thất thường lắm đấy bác :))
thích nhất câu này nè anh Bầu đá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thành viên năng động
mới up lại site lúc sáng thím à. @@
bác có thế chia sẻ phần đầu site cho e học hỏi ko: thanh menu, thanh tìm kiếm, header, chữ chạy (nói chung toàn bộ phần đầu trang) khi sang mobile nhìn rất đẹp.
^^