Hỏi Xin chỉ tạo popup trong bài viết.

Thành viên mới
Xin chào mọi người mình cũng đang tìm hiểu mã nguồn này. Mà về lập trình thì k biết gì cả nên chủ yếu là lên google tìm kiếm và học hỏi rồi copy dán vào code theo hướng dẫn. Mong mọi người không chê bai mình.
Nay mình xin hỏi vấn đề này mong mọi người giúp mình với. Mình muốn chèn 1 popup vào 1 bài viết nào đó thì phải làm thế nào mong mọi nguời giúp đỡ vì mình chỉ muốn 1 số bài viết là có popup. Khi khách truy cập site của mình và xem 1 bài viết nào đó xong nếu họ click vào nút popup hoặc dòng chữ popup thì popup sẽ xuất hiện. Xin mọi nguời giúp đỡ để có thể làm được việc như mình đã trình bày.
Xin cám ơn mọi người nhiều!

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Vay cần code lại modules news bạn ơi, khi khách click vào nút nó sẽ xuất hiện liên lạc với em để đc hỗ trợ :D Có tính phí hihi

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
1/ Ở đây không ai chê cười người khác cả.
2/ Bạn muốn popup hiển thị ngay khi xem trang đó (tải trang xong là hiện) hay KH click vào đâu đó để xem popup ?
3/ Phiên bản NukeViet/Module và khu vực nào của module là bạn muốn gắn popup ?

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
nếu có demo cần tốt :49:

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
1/ Ở đây không ai chê cười người khác cả.
2/ Bạn muốn popup hiển thị ngay khi xem trang đó (tải trang xong là hiện) hay KH click vào đâu đó để xem popup ?
3/ Phiên bản NukeViet/Module và khu vực nào của module là bạn muốn gắn popup ?
@@ bác ấy đã nói rõ là chèn vào bài viết rồi. Nhưng ko rõ là bài viết trong modules news hay shop. Theo như phán đoán chắc là muốn làm giống cái nội dung ẩn. Click để hiển thị nội dung đây mà. Nghe hình thức thấy giống như vầy nhỉ?
http://ungho.dantri.com.vn/ung-ho/tin-18/man-22/Ung-ho-truc-tuyen-cho-quy-Tam-long-tu-thien.html
click vào nút ủng hộ trực tuyến ra bảng form.
Có phải ý thớt là vậy ko ?

Thích: David An
Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
mà nếu như trang này thì làm bên modules about hay page thì dễ hơn nhỉ :D ko biết chủ thớt muốn thế nào đây

--= Roll With The Wind =--
Quản trị viên
@@ bác ấy đã nói rõ là chèn vào bài viết rồi. Nhưng ko rõ là bài viết trong modules news hay shop. Theo như phán đoán chắc là muốn làm giống cái nội dung ẩn. Click để hiển thị nội dung đây mà. Nghe hình thức thấy giống như vầy nhỉ?
http://ungho.dantri.com.vn/ung-ho/tin-18/man-22/Ung-ho-truc-tuyen-cho-quy-Tam-long-tu-thien.html
click vào nút ủng hộ trực tuyến ra bảng form.
Có phải ý thớt là vậy ko ?
Rõ thì mình đâu có hỏi lại. Còn bác đâu có cần phán đoán ?

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
Rõ thì mình đâu có hỏi lại. Còn bác đâu có cần phán đoán ?
:)) thì nghĩ sao nói thế :)) còn lại đợi chủ thớt nói cho rõ chứ em mà biết rõ thì cần quái gì phải đoán cho mệt

Thành viên quá tích cực
Ý bạn ấy là popup khi click vào nút ấy. Hehee.

Em có module popup cho toàn trang chứ cái này chưa có. Bác nào có nhã hứng thì code mới thôi ạ ^^ Trước em cũng định làm bản đồ theo kiểu này. Nhưng sau rồi không theo đuổi nữa :v

Thành viên quá tích cực
Quản trị viên
chán đời ngồi vọc.
demo: http://bauda.nukeviet.store/
click vào dòng:
có đúng ý ko nhỉ ?